కూకట్ పల్లి నెక్స్‌స్‌ మాల్ లో సౌంద్ కొత్త కలెక్షన్స్ తో మెరిచి పోయిన మోడల్స్…

 

ఈ స్టోర్ ను సి పి సి.వి ఆనంద్ భార్య లలితా ఆనంద్ ప్రారంభించారు… ఈ కార్యక్రమంలో సినీ ఆర్టిస్ట్ చాదిని, సింగర్ సాహితీ చాగంటి టర్కీ జనరల్ కౌన్సిలెట్ ఇండియా మరియు మోడల్స్ పాల్గొన్నారు. కె పి హెచ్ బి లోని నెక్స్‌స్‌ లో 2nd ఫ్లోర్ లో ఉన్న సౌంద్ కలెక్షన్స్ లో స్ప్రింగ్ సమ్మర్ 2023 నూతన కలెక్షన్స్ ను నూతనంగా ఏర్పాటు చేశారు ఈ స్టోర్ ను ఆవిష్కరించారు. స్టోర్ నిర్వహకులు ప్రవీణ్ గుప్తా, జ్యోతి గుప్తా మాట్లాడుతూ

సంప్రదాయాలు మరియు ఆధునికత యొక్క సంపూర్ణ కలయికతో ఏర్పాటు చేసిన సౌంద్ బ్రాండ్‌కు అని అన్నారు ఈ కార్యక్రమంలో షర్బజి సాలూజ్ మరియు శృతికా గుప్తా పాల్గొన్నారు ఇది 26వ స్టోర్. ఈ స్టోర్ డిజైనర్ మహిళల దుస్తుల కోసం ఒక-స్టాప్ గమ్యస్థానంగా ఉంది. స్టోర్ అనేక రకాల కుర్తా సెట్‌లు, ట్యూనిక్స్, డ్రెస్‌లు, చీరలు, లెహంగాలు మరియు మరిన్నింటిని అందిస్తుంది. సమకాలీన స్టోర్ ఆధునిక-రెట్రో విధానాన్ని కలిగి ఉంది, నగరం యొక్క వారసత్వం మరియు ప్రపంచ బ్రాండ్ తత్వాలను దృష్టిలో ఉంచుకుని ఈ స్టార్ ను ఏర్పాటు చేశాం. సరికొత్త స్ప్రింగ్ సమ్మర్ 2023 సేకరణ, దేర్ షీ గోస్, కళ మరియు ప్రకృతి యొక్క సమ్మేళనానికి సంబంధించినది. మన చుట్టూ ఉన్న రంగులు, అడవి నుండి ప్రేరణ పొంది ఈ సీజన్ ప్రింట్ ను అందుబాటులోకి తీసుకొచ్చారు. స్కర్టులు, టాప్‌లు, డ్రెస్‌లు, జంప్‌సూట్‌లు మరియు సులభమైన ట్యూనిక్ సెట్‌లు మరియు పూల చీరల లైట్ సిల్హౌట్‌ల శ్రేణిలో రూపొందించబడిన బోల్డ్, వైవియస్ రంగుల సంకలనం ఈ దుస్తులు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here