హైదరాబాద్ లో మొట్ట మొదటి సారి F1 రేస్ కార్స్ తో…K1 స్టైల్ థీమ్ ఫ్యాషన్ షో మోడల్స్ అదరహో అనిపించారు...

కె1 ఫ్యాషన్ షో లో తారల సందడి…

వినూత్న శైలి కె1 పార్టీకి నగరం వేదిక అయ్యింది. పార్టీ ప్రియులకు మునుపెన్నడూ ఎరుగని అనుభూతులను అందించి వావ్ అనిపించింది. సుచిర్ ఇండియా అధినేత లయన్ కిరణ్ బర్త్ డే పార్టీని ఆయన సన్నిహితులు కే పార్టీగా ప్రతి ఏడాది ఎదో ఒక థీమ్ తో కని వినీ ఎరగని రితీ లో ఈ కె పార్టీ ఫ్యాషన్ షో అదరహో అనిపిస్తుంది. అదే విధంగా ఆదివారం జలవిహార్ లో కె పార్టీ F1 రేస్ కార్స్ తో కె1 స్టైల్ ఫ్యాషన్ మరియు బాలీవుడ్ డాన్సులు అందరిని ఆకట్టుకున్నాయి. ఈ కె పార్టీ లో టాలీవుడ్ స్టార్స్, సినీనటులు, టాప్ బిజినెస్ మాన్స్ పాల్గొన్నారు. F1 స్టైల్ థీమ్ లో నిర్వహించిన ఈ నైట్ ఈవెంట్ ఆద్యంతం అతిధుల కు అపురూపమైన అనుభూతి పంచింది. నృత్యాలు, విందు వినోదాలు, ఫ్యాషన్ షో అదరహో అనిపించాయి. స్వయంగా లయన్ కిరణ్ షో స్టాపర్ గా మారడం విశేషం. ఆయన రాంప్ వాక్ ఆహూతుల హర్షధ్వానాలు అందుకుంది.

Stylish Business Man Lion Kiron K Party F1 Style Fashion show

Hyderabad: It was a K party with a different theme. There was style, fun, dance and the theme and style was that of a F1.
Jalavihar played host to the party which glittered with lot of fun and style statements as celebrities gathered around for an evening with a difference. Hosted by Suchir India CEO Lion Kiron, the bash was attended by a host of celebrities including actor Sai Kumar, Murali Mohan, Sameer, Sunny, Khayyum, Shoel, International models Fashion show and many more from Politicians & Telugu film industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here