“యు ఆర్ మై హీరో” మూవీ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ విడుదల

*ప్రతాని రామకృష్ణ గౌడ్ సమర్పణలో మౌంట్ ఎవరెస్ట్ పతాకంపై ఫిరోజ్ ఖాన్‌,సనా ఖాన్‌, సంహిత విన్య(నూతన పరిచయం) ఐశ్వర్య,మిలింద్ గునాజీ,మేకా రామకృష్ణ,అనంత్ నటీనటులుగా షేర్ దర్శకత్వంలో మిన్ని నిర్మిస్తున్న చిత్రం “యు ఆర్ మై హీరో” వైజాగ్ దగ్గర నర్సీ పట్నం లోని కౌన్సిలర్ ల చేతులమీదుగా చిత్ర ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను విడుదల చేశారు ఈ సందర్భంగా*

*చిత్ర నిర్మాత మిన్ని మాట్లాడుతూ* .. మా “యు ఆర్ మై హీరో ” చిత్రాన్ని గోవాలో మండ్రమ్, సోలిమ్, అంబోలి వంటి మంచి మంచి లొకేషన్స్ లలో షూటింగ్ చేయ్యడం జరిగింది.. అలాగే హైదరాబాదులోని అల్యూ మినియం ఫ్యాక్టరీ లో కూడా షూట్ చేశాము. ఇందులో మూడు పాటలు మూడు ఫైట్లు ఉంటాయి. భారీ బడ్జెట్ తో వస్తున్న ఈ సినిమాకు అద్భుతమైన ఔట్ ఫుట్ వచ్చింది. హర్రర్ సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ యాక్షన్ రొమాంటిక్ ఫ్యామిలి ఎంటర్ టైనర్ గా మూవీ గా తెరకెక్కనున్న ఈ చిత్రంలో ఒక మంచి మెసేజ్ కూడా ఇవ్వ బోతున్నాము. ఫ్యామిలీ అందరూ కలసి చూసే విధంగా తీసిన ఈ చిత్రాన్ని త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకువస్తున్నాం. ప్రేక్షకు లందరూ మా “యు ఆర్ మై హీరో ” చిత్రాన్ని ఆదరించి ఆశీర్వదించాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుతున్నాను అన్నారు.

*నటీనటులు*
ఫిరోజ్ ఖాన్‌,సనా ఖాన్‌,సంహిత విన్య, ఐశ్వర్య,మిలింద్ గునాజీ,మేకా రామకృష్ణ,అనంత్ తదితరులు

*సాంకేతిక నిపుణులు*
నిర్మాత: మిన్ని,
లైన్ ప్రొడ్యూసర్: టీనా మార్టిన్
సంగీతం, కథ, స్క్రీన్‌ప్లే, డైలాగ్స్ & దర్శకత్వం: షేర్
సహాయ దర్శకుడు: నాగు, భవాని, లోవ రాజు, వెంకీ, సుదర్శన్,
సహ దర్శకుడు: రామ్ బాబు, పురం కృష్ణ, అబిద్
అసోసియేట్ డైరెక్టర్: బాలాజీ, డి వెంకట ప్రభు, బొండ్ల రవితేజ.
సినిమాటోగ్రఫీ: ప్రవీణ్ కావేటి,
ఎడిటర్: డి వెంకట ప్రభు,
d.i: బాలాజీ,
కొరియోగ్రఫీ: సాయి రాజ్,
గీత రచయిత: బాష్య శ్రీ,
పోరాటాలు: మల్లేష్,
vfx :రవి, ప్రవీణ్ కొమరి,
ప్రొడక్షన్ మేనేజర్: అప్పారావు,
స్టిల్స్: శ్రీనివాస్
కళా దర్శకుడు: ముత్తు
కాస్ట్యూమ్స్ : నవీన్ కుమార్,మెహబూబ్
పి.ఆర్.ఓ. : ఆర్.కె.చౌదరి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here