ఇది నా పదేళ్ల కష్టం : ది కిల్లర్ ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో హీరో కార్తీక్ సాయి

కార్తీక్ సాయి హీరోగా పరిచయం అవుతూ, డాలీషా, నేహా దేశ్‌పాండే హీరోయిన్స్ గా చిన్నా దర్శకత్వంలో శ్రీమతి లలిత సమర్పణలో యాదవ్ ప్రొడక్షన్ హౌస్ బ్యానర్ పై ఆవుల రాజు యాదవ్ & సంకినేని వాసు దేవ రావు నిర్మించిన చిత్రం కార్తీక్’స్ ది కిల్లర్. ఈ సినిమా సెప్టెంబర్ 3న విడుదల అవుతున్న సందర్బంగా మంగళవారం ప్రీ రిలీజ్ వేడుక హైదరాబాద్ లోని పార్క్ హయత్ హోటల్ లో గ్రాండ్ గా జరిగింది. ఈ వేడుకకు ముఖ్య అతిథిలుగా తెలంగాణ ప్రొహిబిషన్, అండ్ ఎక్సయిజ్, టూరిజం మంత్రి శ్రీనివాస్ గౌడ్, నిర్మాత బెక్కెం వేణుగోపాల్, తుమ్మలపల్లి రామసత్యనారాయణ, జయసుధ తనయుడు నీహాల్ తదితర ప్రముఖులు హాజరయ్యారు. మంత్రి శ్రీనివాస్ గౌడ్ ట్రైలర్ విడుదల చేయగా, బిగ్ టికెట్ ని హీరో సోహెల్ విడుదల చేసారు.

ఈ సందర్బంగా మంత్రి శ్రీనివాస్ గౌడ్ మాట్లాడుతూ … కార్తీక్ సాయి హీరోగా, డాలీషా హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న సినిమా కిల్లర్, నిర్మాతలు రాజు గారు, వాసు దేవరావ్ నిర్మాతలుగా తీస్తున్న సినిమా. తెలంగాణ రాకముందు సినిమా రంగంలో కేవలం కొన్ని కుటుంబాలకు మాత్రమే ఉండేది, వాళ్ళు తీసింది సినిమాలు, కానీ తెలంగాణ వచ్చాకా టాలెంట్ ఉన్నవాళ్లు చాలా మంది సినిమా రంగంలోకి వస్తున్నారు. తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ గారు సినిమా రంగానికి ఎంతో ప్రోత్సహం అందిస్తున్నారు. పరిశ్రమకు కొత్త టాలెంట్ రావాల్సిన అవసరం. కొత్త టాలెంట్ వస్తేనే పరిశ్రమ మనుగడ సాగుతుంది. అయితే సినిమాల్లో మంచి మెసేజ్ ఉండే సినిమాలు రావాలి. కేవలం వినోదం కోసమే కాదు, అందరు అంటే ఫ్యామిలీ అందరు కలిసి చూసేలా మంచి సినిమాలు రావాలి. ఈ సినిమా విషయానికి వస్తే కార్తీక్ సాయి చేస్తున్న ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్నాను. ఇంకో ముఖ్య విషయం ఏమిటంటే షూటింగ్స్ కోసం దేశ దేశాలకు పోకుండా తెలంగాణలోనే మంచి మంచి లొకేషన్స్ ఉన్నాయి. కేవలం నామమాత్రపు ఫీజుతో మీకు కావలసిన అన్ని రకాల లొకేషన్స్ ఉన్నాయి. కాబట్టి ఇలాంటి మంచి అవకాశాన్ని సినిమా వాళ్ళు వాడుకోవాలని కోరుకుంటున్నాను. ఇక కార్తీక్ సాయి హీరోగా పరిచయం అవుతూ తెరకెక్కిస్తున్న ఈ సినిమా మంచి విజయం సాధించాలని అలాగే అతను హీరోగా మరో రెండు సినిమాలు కూడా చేస్తున్నాడు. అతనికి ఆల్ ది బెస్ట్ చెబుతున్నాను అన్నారు.

హీరో నీహాల్ మాట్లాడుతూ .. కార్తీక్ చేసిన ఈ సినిమా ట్రైలర్ చాలా బాగుంది. తప్పకుండా కార్తీక్ కు మంచి సినిమా అవుతుంది. తప్పకుండా ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ అయి కార్తీక్ కు మంచి పేరు తీసుకురావాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు.

నిర్మాత బెక్కం వేణుగోపాల్ మాట్లాడుతూ .. కార్తీక్ ది థ్రిల్లర్ ఈ వేడుకకు రావడానికి ముఖ్య కారణం రాజు అన్న. వాళ్ళబ్బాయి హీరోగా పరిచయం అవుతూ తీస్తున్న సినిమాకు అయన చాలా సపోర్ట్ ఇస్తున్నారు. చాలా మంది తల్లిదండ్రులు సినిమా చేస్తామంటే సపోర్ట్ ఇవ్వరు . కానీ రాజు అన్న వాళ్ళ కొడుకు హీరోగా చేస్తానంటే ఎంకరేజ్ చేసారు .. ఆయనకు అభినందనలు తెలుపుతున్నాను. కార్తీక్ సాయి మొదటి సినిమాతో డైరెక్టర్ గా హీరోగా చేస్తున్నాడు అతనికి సూపర్ సక్సెస్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్నాను. అలాగే ఈ టీం అందరికి మంచి విజయం రావాలి. ఈ సినిమాతో నిర్మాతలుగా పరిచయం అవుతున్న రాజు అన్న మరిన్ని సినిమాలు తీయాలని కోరుకుంటున్నాను. సినిమా విషయంలో ఏ సపోర్ట్ కావాలన్నా నేను అందించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నాను, ఈ టీం అందరికి మరోసారి ఆల్ ది బెస్ట్ అన్నారు.

మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ చిన్న మాట్లాడుతూ .. కార్తీక్ ది కిల్లర్ … ఈ సినిమా గురించి సతీష్ ఫోన్ చేసి సార్ ఈ సినిమా మీరు చూడాలి అని అడిగారు. సైకో సినిమా ను పట్టుబట్టి నాకు చూపించారు, అంతే కాదు ఈ సినిమాకు మీరే బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ చేయాలనీ పట్టుబట్టారు. సినిమా చూసాను .. బాలయ్య సింహా తరువాత ఆ రేంజ్ ఉన్న సినిమా ఇది. ఈ సినిమా హీరో, డైరెక్టర్ కార్తీక్ చేయడం నిజంగా సూపర్. తప్పకుండా ఈ సినిమా మంచి విజయం అందుకోవాలి. కార్తీక్ కు తప్పకుండా మంచి ఫుచర్ ఉంటుంది అన్నారు.

నిర్మాత గంజి రమేష్ మాట్లాడుతూ … ట్రైలర్, సాంగ్స్ చాలా బాగున్నాయి. నిర్మాతలు రాజు గారు, వాసు గారు ఎక్కడ కాంప్రమైజ్ కాకుండా నిర్మించారు. హీరో చాలా చక్కగా చేసాడు.. తప్పకుండా అతనికి మంచి విజయం రావాలని కోరుకుంటున్నాను. ఈ సినిమా మంచి విజయం అందుకుని హీరో కార్తీక్ మరిన్ని సినిమాలు చేయాలనీ కోరుకుంటున్నాను అన్నారు.

రామ సత్యనారాయణ మాట్లాడుతూ .. సినిమా ట్రైలర్ చూసాం.. నిర్మాతగా ఈ సినిమా కోసం ఎంత కష్టపడ్డారని తెలుస్తుంది. నిర్మాత రాజు గారు వాళ్ళబ్బాయిని హీరోగా పరిచయం చేస్తూ సపోర్ట్ అందిస్తున్నారు. ఈ మద్యే వచ్చి సూపర్ హిట్ అయిన ఎస్ ఆర్ కల్యాణ మండపం సినిమా సూపర్ హిట్ అయింది. మంచి కంటెంట్ ఉంటె తప్పకుండా పెద్ద విజయం అందుకుంటుంది. అలాగే ఈ సినిమా కూడా కష్టపడి చేసారు. తప్పకుండ దాని ఫలితం ఉంటుంది. ఈ సినిమా హీరో కార్తీక్ ఆర్ ఎక్స్ 100 కార్తికేయల ఉన్నాడు.. ఈ సినిమా కూడా ఆ సినిమా రేంజ్ లో సక్సెస్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు. కరోనా వల్ల నష్టమే కాదు లాభాలు కూడా ఉన్నాయి.. కరోనా కారణంగా పెద్ద సినిమాలు వెనక్కి వెళ్లడం చిన్న సినిమాలకు కలిసి వచ్చింది. ఇప్పుడు కరోనా లేదు ఏమి లేదు.. తప్పకుండ ప్రేక్షకులు థియటర్స్ కు వస్తున్నారు .. కాబట్టి దైర్యంగా సినిమా విడుదల చేసుకోవచ్చు.మరోసారి ఈ టీం అందరికి ఆల్ ది బెస్ట్ అన్నారు.

గెస్ట్ సి ఐ నరసింహ స్వామి మాట్లాడుతూ .. కార్తీక్ సాయి సినిమా కిల్లర్, హీరోయిన్ డాలీషా గారికి నటీనటులు అందరికి థాంక్స్ .. తప్పకుండా ఈ సినిమా మంచి విజయం అందించాలి. రాజు యాదవ్ నా బెస్ట్ ఫ్రెండ్. ఒకరోజు ఆయన ఈ సినిమా గురించి చెబుతూ .. నేను ఒక సినిమా చేయాలనీ చెప్పాడు .. కొంచెం డౌట్ కలిగింది.. హీరో ఎవరు అంటే మా అబ్బాయి అని చెప్పారు.. డైరెక్టర్ , కథ అన్ని మా అబ్బాయే అని చెప్పాడు.. కానీ నాకు ఇంకా ఎక్కడో డౌట్ ఉండేది.. కానీ ఈ సినిమా షో చూసాకా అవన్నీ తొలగిపోయాయి. సినిమా క్రైం థ్రిల్లర్ గా చాలా అద్భుతంగా చేసాడు. తప్పకుండా కార్తీక్ కు ఈ సినిమా మంచి విజయం అందించాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు.

హీరోయిన్ డాలీషా మాట్లాడుతూ .. ఈ సినిమా నాకు చాలా ప్రత్యేకం. తప్పకుండా ఈ సినిమా చూస్తుంటే గూస్ బాంబ్స్ వస్తాయి. ప్రతి పదిహేను నిమిషాలకు ఒకసారి కచ్చితంగా ఉంటుంది. కార్తీక్ మొదటి సారి హీరోగా, డైరెక్టర్ గా చేసిన ఈ సినిమా చాలా అద్భుతంగా తీసాడు. అతను మల్టి టాలెంట్ కుర్రాడు అని చెప్పాలి. ఇక నిర్మాతలు రాజు గారు, వాసు గారు ఎక్కడ కాంప్రమైజ్ కాకుండా ప్రొడక్షన్ వాల్యూ పెరిగేలా ఈ సినిమా చేసారు. అలాగే టెక్నీకల్ టీం కెమెరా మెన్ చాలా ఓపికగా ప్రతి సీన్ అద్భుతంగా తీసాడు. అలాగే ఎడిటింగ్ సూపర్ చంపేశారు .. అలాగే ఈ సినిమాకు ప్రియా బ్యాక్ బోన్ .. ప్రతి విషయంలో చాలా కేర్ తీసుకుని చేసింది. అలాగే లైన్ ప్రొడ్యూసర్ అయి ఉండి కూడా ప్రతి విషయంలో చాలా జాగ్రత్తలుతీసుకున్నారు . నిర్మాత వాసుగారు సినిమా షూటింగ్ కోసం నా డ్రెస్ లు కూడా దగ్గరుండి తీసుకున్నారు. నిజంగా అయన గ్రేట్ అన్నారు.

ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్ తోట సతీష్ మాట్లాడుతూ ..రాజుగారు, వాసు గారు ఎక్కడ కాంప్రమైజ్ కాకుండా సినిమా పూర్తీ చేసారు. అలాగే టీం అందరు ఎంతో సపోర్ట్ చేసారు. ఈ సినిమా విషయంలో నలభై ఐదు రోజులు చాలా కష్టపడ్డాం .. హీరో కార్తీక్ రెండు పాత్రలు అద్భుతంగా చేసారు .. కెమెరా వెనక, కెమెరా ముందు ఇలా రెండు పాత్రలు అద్భుతంగా చేసారు. మేము పడ్డ కష్టం ..మొత్తాన్ని చిన్న గారు తీసుకున్నారు. ఈ సినిమాకు అయన ఇచ్చిన బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ అదిరిపాయింది. థాంక్స్ చిన్నగారు .. ఈ సినిమా వచ్చే నెల 3న విడుదల అవుతుంది తప్పకుండా మా ప్రయత్నాన్ని ఆదరిస్తారని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు.

నిర్మాత వాసుదేవరావు మాట్లాడుతూ .. ఈ సినిమాకు నాకింత సపోర్ట్ ఇస్తున్నందుకు ఆనందంగా ఉంది. ఇది మా సినిమా అని చెప్పుకోవడం కాదు .. సినిమా చాలా బాగుంటుంది. విడుదల రోజు అందరు టాటూ వేయించుకోవాలి. ఈ సినిమా వేడుకకు వచ్చిన ప్రతి ఒక్కరికి నా కృతజ్ఞతలు. ఈ సినిమా గురించి చాలా చెప్పాలి, ఈ వేడుకకు మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ గారు రావాలి. ఈ సినిమా గురించి కార్తీ ప్రతి విషయంలో ఎంతో కేర్ తీసుకుని కథ, మాటలు, డైరెక్షన్ , హీరో ఇలా అన్ని విధాలుగా చాలా కష్టపడి చేసాడు. ముందు ఆయనకు థాంక్స్ చెప్పాలి. ప్రతి రోజు ఎంత కష్టపడ్డాడో నాకు తెలుసు. అలాగే సతీష్ కూడా చాలా కష్టపడ్డాడు. సినిమా చాలా బాగా తీసాం .. తప్పకుండా ఇది పెద్ద విజయం అందుకుంటుందన్న నమ్మకం ఉంది, ఈ సినిమా విషయంలో నా ఫ్యామిలీ కూడా చాలా సపోర్ట్ చేసారు వాళ్లకు నా థాంక్స్, అన్నారు.

సురేష్ కొండేటి మాట్లాడుతూ .. ఇండస్ట్రీ కి చాలా మంది ప్రొడ్యూసర్స్ వస్తుంటారు .. వాళ్లలో ఉన్న ప్యాషన్ చాలా ఉంది .. తప్పకుండ ఈ ఇద్దరు పెద్ద నిర్మాతలు అవుతారు. అలాగే హీరో, దర్శకుడు సాయి గారికి ఆల్ ది బెస్ట్ చెబుతున్నాను. అలాగే సతీష్ గారు కూడా చాలా కష్టపడ్డారు. తప్పకుండా ఈ నెల 3 న విడుదల అవుతున్న ఈ సినిమా పెద్ద విజయం అందుకోవాలి, సినిమాను బతికిద్దాం థియేటర్స్ కు వచ్చి చూద్దాం అన్నారు.

నిర్మాత రాజు యాదవ్ మాట్లాడుతూ .. ఈ సినిమా విషయంలో నమ్మకం కలిగింది. అందుకే మా అబ్బాయిని ప్రోత్సహించాను. అనుకున్నట్టుగానే ఈ సినిమా విషయంలో తాను ఏమిటో సినిమా ద్వారా చూపించాడు. అలాగే నాకు సపోర్ట్ చేసిన వాసు గారికి, అలాగే నెరేడ్ మేట సి ఐ నరసింహ స్వామి గారికి థాంక్స్ చెబుతున్నాను. అందరికి ఒకటే చెబుతున్నాను సెప్టెంబర్ 3న సినిమా వస్తుంది .. ఆ రోజు బాక్స్ ఆఫీస్ బద్దలైపోవాలి అన్నారు.

హీరో సోహైల్ మాట్లాడుతూ .. కిల్లర్ మూవీ ట్రైలర్ వేరేలా ఉన్నది.. దీని కథ వేరేగా ఉన్నది… ఈ వేదికపై ఒక తండ్రి కళ్ళలో ఆనందం చూసాను. నా కొడుకు ఎదగాలి అని ఎక్కడ కాంప్రమైజ్ అవ్వకుండా ఇంత బడ్జెట్ పెట్టి సినిమా చేసారు కదా.. తప్పకుండా మీ కల నెరవేరుతుంది. సెప్టెంబర్ 3న విడుదల అవుతుంది కాబట్టి .. అందరు థియేటర్స్ లో సినిమా చూడండి. నేను సాంగ్స్ చూసాను ఇరగదీసాడు. కార్తీక్ ఈ సినిమా విషయంలో అన్ని బాధ్యతలు తీసుకుని చేశారు. తప్పకుండా మీ ప్రయత్నం సక్సెస్ అవుతుంది. కొత్తవాళ్ల చేస్తున్న ఈ సినిమా సక్సెస్ అవ్వాలి. అలాగే డాలీషా తో నేను ఓ సినిమా చేశాను. ఇక ఈ వేడుక ఇంత గ్రాండ్ గా జరగడానికి కారణం అయిన సంతోషం సురేష్ గారికి థాంక్స్ చెప్పాలి.. ఈవెంట్ అదిరిపోయింది అన్న. సో తప్పకుండా ఈ సినిమా పెద్ద హిట్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు.

హీరో , దర్శకుడు కార్తీక్ సాయి ( చిన్నా ) మాట్లాడుతూ .. నాకు ఈ రోజు ఈ స్టేజి పై నిలబడి మాట్లాడటానికి పదేళ్లు పట్టింది. నన్ను నమ్మింది మా ఫ్యామిలీ. మనం ఏమి చేస్తున్నాం అని అందరు అడుగుతూనే ఉంటారు.. మీ అబ్బాయి ఏమి చేస్తున్నారు అని.. కానీ మా అమ్మ నాకు చాలా సపోర్ట్ చేసింది. ఈ పదేళ్లు నేను ఫ్యామిలీ ని మిస్ అయ్యాను. ఇంట్లో భోజనం చేసి ఆరు నెలలైంది. ఫ్యామిలీ ని మిస్ అయింది కేవలం ఈ రోజు కోసం .. నన్ను ఎంకరేజ్ చేసింది మా అమ్మ, నాన్న ఆ తరువాత వాసుగారు .. సొంతోళ్లు ,కూడా నమ్మరు కానీ అయన నన్ను నమ్మరు. సినిమా చాలా బాగా వచ్చింది. కిల్లర్ అంటే ఎదో థ్రిల్లర్ అనుకోకండి… ఇది ఫ్యామిలీ అందరు కలిసి చూసే సినిమా. తప్పకుండా అందరు థియేటర్స్ కి వచ్చి చూడండి. ఈ సినిమా కోసం సపోర్ట్ చేసిన ఎడిటర్, కెమెరా మెన్, అలాగే సతీష్ గారు అలాగే నా టీం అందరు, వాళ్ళ సపోర్ట్ చాలా ఉంది .. అలాగే ప్రియా నన్ను అమ్మలా చూసుకుంది. కార్తీక్ సాయి ఇంకా మూడు సినిమాలు చేస్తున్నాడు .. ఆ మూడు సినిమాలు చాలా కొత్తగా ఉంటాయి .. ఈ సినిమా ట్రైలర్ నచ్చిందని అనుకుంటున్నాను. ఈ వేడుకకు వచ్చిన ప్రతి ఒక్కరికి థాంక్స్ చెబుతున్నాను, ఈ సినిమాకు చిన్నాగారి బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ అదరగొట్టాడు .. సినిమాలో చాలా మంది కొత్తవాళ్లు నటించారు. ఇది నా పదేళ్ల కష్టం .. ఇది గుర్తిస్తే మరిన్ని మంచి సినిమాలు వస్తాయి. తగ్గేదేలే ! ఈ సినిమా విడుదల రోజు మార్నింగ్ షో అన్ని సెంటర్స్ లో ఫ్రీ .. సినిమా చూడండి పదిమందికి చెప్పండి, అలాగే ఈ వేడుక ఇంత బాగా రావడానికి సపోర్ట్ చేసిన సురేష్ కొండేటి గారికి థాంక్స్ అన్నారు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here