విజయ్ త్రిపురనేని తప్పుడు ప్రచారం. (శ్రీ రెడ్డి 2.0)

అతని యూట్యూబ్ వీడియోలు విన్న తరువాత నాకు సందేహాలు వచ్చాయి కాబట్టి నేను అన్వేషించడం ప్రారంభించాను. ఈ వ్యక్తి గురించి కొన్ని షాకింగ్ సత్యాలను నేను కనుగొన్నాను.

ఈ కథ విజయ్ చౌదరికి త్రిపురనేని కుటుంబంతో ప్రత్యక్ష సంబంధం లేదని అందరికీ తెలియజేయడం. అతను ఒకే ఇంటిపేరు కలిగి ఉన్నాడు మరియు అతను సలూర్ విశకపట్నం నుండి వచ్చాడు. ఈ వ్యక్తికి శ్రీ త్రిపురనేని రామస్వామి లేదా శ్రీ త్రిపురనేని మహారాధి లేదా శ్రీ త్రిపురనేని గోపిచంద్ లేదా శ్రీ త్రిపురనేని హనుమాన్ లేదా శ్రీ త్రిపురనేని చిట్టిబాబుతో ఎటువంటి సంబంధం లేదు. ఈ వ్యక్తికి ఈ జాబితాలో ఎవరితోనూ ప్రత్యక్ష సంబంధం లేదు, కానీ అతను ఒకే ఇంటిపేరు ఉన్నందున అతను వారితో సంబంధం కలిగి ఉన్నాడని పరోక్షంగా అందరికీ చెబుతాడు. అతను బాల్యం నుండి నేరుగా ఈ కుటుంబంలో భాగమనే భావనను సృష్టిస్తాడు, కాని నిజం ఏమిటంటే, అతను కలిగి ఉన్న అదే ఇంటిపేరు మినహా అతను వారితో నేరుగా సంబంధం కలిగి లేడు. దయచేసి ఈ విషయంలో ఈ వ్యక్తిని నమ్మవద్దు. అతని తాత పేరు శ్రీ బలరామయ్య ఈ వ్యక్తి యొక్క చర్యలు మరియు తారుమారు చేసే మార్గాలు త్రిపురనేని కుటుంబానికి ఏ విధంగానూ ఆపాదించకూడదు. విజయ్ చౌదరి యొక్క ప్రచార విన్యాసాలకు త్రిపురనేని కుటుంబం ఏ విధంగానూ బాధ్యత వహించదు. మొదట, సమాజంలోని ప్రముఖులు మరియు ముఖ్యమైన వ్యక్తులపై ప్రతికూల వ్యాఖ్యలు చేయటానికి ఆయనకు ఏమాత్రం ప్రాముఖ్యత లేదు. అతను ప్రముఖులపై ప్రతికూల వ్యాఖ్యలు చేయడం ద్వారా దృష్టిని ఆకర్షించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు. సోషల్ మీడియాలో తన తప్పుడు వాదనలన్నింటినీ స్థాపించడానికి అతను ఈ పబ్లిసిటీ స్టంట్స్ చేస్తున్నాడు.
ఈ వ్యక్తి త్రిపురనేని పెద్ద కుటుంబాలకు చెందినవాడని ఇతరులను విశ్వసించేలా వివిధ మార్గాల్లో శ్రద్ధ వహిస్తాడు మరియు తారుమారు చేస్తాడు. నిజం ఏమిటంటే అసలు కుటుంబంలో ఎవరికీ వ్యక్తిగతంగా అతనికి తెలియదు. అతను వివిధ వ్యాపారవేత్తలతో మరియు చిత్ర పరిశ్రమతో ఈ రకమైన మార్కెటింగ్‌ను ఉపయోగిస్తాడు. దయచేసి ఈ వ్యక్తి పట్ల జాగ్రత్త వహించండి. దయచేసి శ్రీ తగా బాబు, శ్రీ బాలకృష్ణ, శ్రీ కోడలి నాని, శ్రీ జగన్ మోహన్ రెడ్డి గురించి ఈ వ్యక్తి చేసిన వ్యాఖ్యలను అసలు త్రిపురనేని కుటుంబానికి ఆపాదించవద్దు. కవింత సినిమా ప్రమోషన్ కోసం త్రిపురనేని కుటుంబం ఒక్కసారి అతనికి సహాయం చేసిందని నాకు సమాచారం అందింది, కాని తరువాత అతను తన సినిమాను విడుదల చేసినందుకు ఇచ్చిన ప్రమోషన్‌ను దుర్వినియోగం చేయడం ప్రారంభించాడు (త్రిపురనేని కుటుంబ పేరును దుర్వినియోగం చేసి సినిమా నిర్మాతను నాశనం చేశాడు) నా పేరు కీర్తి పి మరియు నేను ఈ వ్యక్తి చేత వ్యక్తిగతంగా ప్రభావితమయ్యాను మరియు ఈ సమాచారాన్ని అసలు త్రిపురనేని కుటుంబం నుండి సేకరించాను. ఈ వ్యక్తి ఫ్రాంచైజ్ పేరిట చాలా మంది పెట్టుబడిదారులను మోసం చేశాడని మరియు అతను చాలా మందికి డబ్బు ఇవ్వవలసి ఉంది. వారు అతనిని వెంబడిస్తున్నారు, కాని అతను ఆ డబ్బుతో తన సొంత పట్టణంలోని భూములపై ​​పెట్టుబడి పెట్టాడు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here